Menu
DE | FR | EN | IT | PT | TR | TAM | AL
WhatsApp

Handeys Finanzen
டீம் லீடர் & தொடர்பு நபர்

Cetin Basatik

Cetin Basatik

நிர்வாக இயக்குனர்
தொலைபேசி 056 203 30 50
cetin.basatik@handeys.ch

Busra Basatik

Busra Basatik

துணை நிர்வாக இயக்குனர்
டிப்ளமோ நிதி ஆலோசகர் IAF

தொலைபேசி 056 203 30 55
busra.basatik@handeys.ch

Zoe Weber

Zoe Weber

நிதி குமாஸ்தா
தொலைபேசி 056 203 30 57
zoe.weber@handeys.ch

Bernhard Sägesser

Bernhard Sägesser

கடன் குமாஸ்தா
தொலைபேசி 056 203 30 50
bernhard.saegesser@handeys.ch

Bulent Cimen

Bulent Cimen

கடன் குமாஸ்தா
கிளை மேலாளர் Zurich
Telephone 044 557 37 50
bulent.cimen@handeys.ch

Cagkan Basatik

Cagkan Basatik

நிதி ஆலோசகர்
தொலைபேசி 056 203 30 50
cagkan.basatik@handeys.ch

Angelo Salvatore

Angelo Salvatore

காப்பீட்டு துறை தலைவர்
தொலைபேசி 056 203 30 54
angelo.salvatore@handeys.ch

Jeynane Sivathasan

Jeynane Sivathasan

பேக் ஆபீஸ் காப்பீடுகள்
தொலைபேசி 056 203 30 50
jeynane.sivathasan@handeys.ch

Zorica Marinkovic

Zorica Marinkovic

காப்பீட்டு ஆலோசகர்
தொலைபேசி 056 203 30 54
Zorica.marinkovic@handeys.ch

Muhammad Hajrullahu

Muhammad Hajrullahu

காப்பீட்டு ஆலோசகர்
தொலைபேசி 056 203 30 54
Muhamed.hajrullahu@handeys.ch

Luljeta Thaqi

Luljeta Thaqi

காப்பீட்டு குமாஸ்தா
தொலைபேசி 056 203 30 54
Luljeta.thaqi@handeys.ch